Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 26
    Số bài viết
    69

Icon8 Unhhappy with the high training workload??? có phải lỗi

Một phần rất khó chịu trong FM Mình để ý có vài cầu thủ không hài lòng về Training Workload. Các cầu thủ "Unhhappy with the high training workload " theo mình có phong độ không tốt và rất dễ bị trấn thương Nhưng điều mình khó hiểu là rất khó làm cho cầu thủ bỏ thái độ này, cho nghỉ tập hoặc giảm các chế độ tập ( skill match ) hay thậm chí là khen chê đủ kiểu vẫn vậy cứ đều đều xa sút rất khó chịu Ai biết cách giúp cầu thủ bỏ unhappy này của cầu thủ không nhỉ giúp đỡ ae với nào

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    69
    Phần này có vẻ khoai nhỉ lang thang bao nhiêu diễn đàn kể cả nc ngoài mà vẫn không thấy câu trả lời. Mình theo chủ nghĩa hoàn hảo thấy vài học trò cưng unh mà khó chịu quá chẳng lẽ chưa ai test bao giờ sao. Không biết phần trạng thái bao nhiêu lâu nó set một lần nhỉ giảm tập cho đá chính liên tục mà gần 2 tháng vẫn "Unhhappy with the high training workload " Thật sự muốn phát điên
    PS: Mình thấy vấn đề ngày càng nghiêm trọng tuy chưa test hết các cầu thủ nhưng sissoko trước và sau khi unh thi đấu khác hẳn nhau. Hưng phấn thì ít khi đạt super đá không tồi nhưng luôn chỉ tròn vai ( dạng như khó chịu đá không thăng hoa nhưng chưa tới mức ngu ) điểm luôn ở mức 6.6 --> 6.9 , nói chung là khác hẳn lúc chưa unh

Số bài viết
    77
    Bạn để Workload High hay medium? Mình để cao nhất của Medium thì chỉ có những cầu thủ vớ vẩn của đội dự bị unhappy thui. Còn các cầu thủ chính đều please/ content with the training schedule.

Số bài viết
    173
    nó phụ thuộc phần lớn vào độ chuyên nghiệp của cầu thủ, chỉ số Pro càng cao thì cầu thủ càng dễ chấp nhận cường độ tập luyện cao mà mình set cho họ.

Số bài viết
    69
    Như mình nói mình theo chủ nghĩa hoàn hảo mà làm sao để high được. Training medium mà cũng chỉ 1-2 cầu thủ bị như thế. Vấn đề là không biết ai rõ trạng thái này không giải thích chó mọi người rõ Ví dụ như khoảng bao lâu nó set trạng thái 1 lần hay yếu tố chính ảnh hưởng tới nó. Mà theo mình thấy có vẻ như thnó unh training sau khi lo lắng về vị trí của mình ( quá nhiều cầu thủ đá cùng vị trí) lên có vẻ không chỉ vì training. Tất nhiên mình đã test đủ kiểu mới hỏi khen chê tập nhẹ đá chính thậm chí là nghỉ tập cả tháng vẫn như không, có ai để ý và khắc phục được thái độ này chưa nhỉ

Số bài viết
    69
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Don Don Bài viết
    nó phụ thuộc phần lớn vào độ chuyên nghiệp của cầu thủ, chỉ số Pro càng cao thì cầu thủ càng dễ chấp nhận cường độ tập luyện cao mà mình set cho họ.
    Lang thang vài diễn đàn cũng biết là thế nhưng sissoko thì làm gì pro dưới 10 được nhỉ mà chẳng lẽ không có cách khắc phục sao tuy nó thiếu chuyên nghiệp nhưng đành chịu thua nó sao đẩy cả song đi cho nghỉ tập đá chính liên tục ( nó chung nó giảm work traing có hệ thống ) vẫn chả ăn thua

Số bài viết
    77
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daicalaocai Bài viết
    Như mình nói mình theo chủ nghĩa hoàn hảo mà làm sao để high được. Training medium mà cũng chỉ 1-2 cầu thủ bị như thế. Vấn đề là không biết ai rõ trạng thái này không giải thích chó mọi người rõ Ví dụ như khoảng bao lâu nó set trạng thái 1 lần hay yếu tố chính ảnh hưởng tới nó. Mà theo mình thấy có vẻ như thnó unh training sau khi lo lắng về vị trí của mình ( quá nhiều cầu thủ đá cùng vị trí) lên có vẻ không chỉ vì training. Tất nhiên mình đã test đủ kiểu mới hỏi khen chê tập nhẹ đá chính thậm chí là nghỉ tập cả tháng vẫn như không, có ai để ý và khắc phục được thái độ này chưa nhỉ
    Mình ko hỉu rõ ý bạn lắm nhưng theo mình chỉ có các cầu thủ trẻ, trình độ còn còi thì mới unhappy với medium workload thui. Nếu cần thì giảm riêng cho nó 1 chút xem sao

Số bài viết
    69
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Eclipse Bài viết
    Mình ko hỉu rõ ý bạn lắm nhưng theo mình chỉ có các cầu thủ trẻ, trình độ còn còi thì mới unhappy với medium workload thui. Nếu cần thì giảm riêng cho nó 1 chút xem sao
    Phức tạp hơn bạn nghĩ đấy mình thấy diễn đàn nước ngoài cũng nhiều người thắc mắc nhưng vẫn không thấy câu trả lời chắc ngồi test kĩ lại phát ức chế thật Trước lúc unh thằng Mo. Sissoko thi đấu khá hay thỉnh thoảng thăng hoa sút xa thôi rồi, từ lúc unh nó có đá đều đều điểm dưới 7. vài bữa lại chấn thương lại còn rất thái độ lúc nào cũng tỏ ra chán nản

Số bài viết
    2,107
    Mình làm mọi cách vẫn thế,thôi thì kệ,thằng nào đá ngu sẽ bị chửi

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    62
    Theo em thì giảm bớt set focus cho cầu thủ,PPM bỏ tập,Training workload về mức trung bình xem sao.Em cũng bị thằng Muniain, ko biết có phải ăn may hay ko nhưng từ ngày bỏ mấy thứ ấy ngoan hẳn,đá rất tiến bộ!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới